Jagora don samar da kayan kwalliyar kayan kwalliyar kayan kwalliyar ku, kamfanin kasuwanci ko masana'anta kai tsaye

Domin nemo masu samar da kayayyaki masu dacewa lokacin da kuka fara kasuwancin kayan adon kayan adonku, akwai tambaya ta gama gari, shin ku masana’anta ne ko kamfani ne kawai, shin waɗannan masana’antun ne suka yi waɗannan samfuran? Masu siye suna tunanin cewa idan abin nasu ne, to samfuran dole ne su yi gasa akan farashi, a zahiri, wannan ra’ayi ba daidai bane, musamman ga masana’antar kayan adon a nan Yiwu, tare da manyan masana’antun kayan ado a China.

 nbsp;

Wani lokaci dole ne mu yarda cewa kowa yana da nasa abubuwan da ke da kyau, wasu mutane sun dace da siyarwa, wasu mutane sun dace da samarwa, wasu mutane sun dace da sabis, iri ɗaya ne don kamfani, don haka, lokacin da kamfani, suna ɗaukar duk saiti na matakai, ƙira, haɓakawa, samarwa, tallace -tallace … Ba yana nufin cewa farashin kayan aikin kamfanin yana da ƙarancin ƙarfi ba, galibi wannan nau’in farashin siyayyar kamfani zai yi ƙima.

 nbsp;

Kamfanin mu, daga fara yin ciniki, sannan ya fara yin nasa, kuma yanzu ya koma kasuwanci, yana mai da hankali kan kasuwanci da sabis na abokin ciniki, saboda duk gudanarwar mu ba ta da kyau a sarrafa sarrafa kayayyaki, farashin noman namu ya fi na waje saye.

 nbsp;

A additi a kan, kowace masana’anta tana da kyau a nau’in kayan ado, wasu masana’antun suna da kyau tare da samfura tare da kayan jan ƙarfe ne, wasu masana’antun suna da fa’ida akan kayan gami, wasu masana’antu don samfuran bakin karfe suna da fa’idodi, ko wasu masana’antun suna cikin yankin tare da aiki Kudin kuɗi kaɗan ne, don haka suna buƙatar yawancin aikin hannu na farashin samfurin zai sami fa’ida. , ko wataƙila wasu masana’anta suna da nasu samarwa amma kuma za su sayi samfuran da aka gama daga wasu, hakan zai fi kyau, saboda kamfanin kasuwancin waje zai sami albarkatun masana’antar kayan ado masu inganci, gami da nau’ikan samfura iri-iri, don haka ku kawai kuna buƙatar yin haɗin gwiwa tare da mai ba da kaya ɗaya, idan kuna neman masana’anta kai tsaye, kuna iya buƙatar nemo kayan masana’anta da yawa, don haka kuna buƙatar kashe makamashi mai yawa.

 nbsp;

Kuma dangane da farashi, ƙwarewata shine haka masana’antar kai tsaye ba za ta yi ƙasa sosai da farashin kamfanonin kasuwanci na ƙasashen waje ba, kamar kamfani a lokaci guda don yin kasuwancin waje da samarwa, la’akari da farashin samarwa, saka hannun jari, da sauransu, kamfanin na iya ba abokan ciniki abin da aka nakalto. ribar 35%, amma kuna samun kamfanonin kasuwanci na ƙasashen waje don ba da umarni, kamfanonin kasuwanci na ƙasashen waje na iya ba ku riba na 20%, kuma saboda kamfanonin kasuwancin waje a cikin gida, don farashin samfura da masana’antun da aka saba da su, zai iya samun ƙananan farashin samfuran, masu ba da fa’idarsa, na iya ƙimar 20%kawai, Don haka gaba ɗaya, bambancin farashin ba zai yi girma ba. duba sabis daga mai ba ku!